head_banner

PP/PE/PA Layin Fitar Bututu Guda Guda Guda

Takaitaccen Bayani:

Layin samarwa ya dace don samar da ƙananan diamita (9-64mm) bututun bangon bango guda ɗaya tare da PP / PE / PA azaman albarkatun ƙasa.Layin samarwa ya ƙunshi na'urar ciyarwa ta atomatik & bushewa, extruder, injin kafa, injin iska da tsarin sarrafa lantarki.Bututun da aka samar da bango guda ɗaya yana samuwa ne a lokaci guda ta hanyar wani nau'i na musamman, wanda za'a iya amfani da shi sosai a cikin magudanar lantarki, bututun kariya na ciki na mota, bututun magudanar ruwa, bututun kwandishan, bututun da aka ɓoye na gonaki da sauran filayen noma.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Layin samarwa ya dace don samar da ƙananan diamita (9-64mm) bututun bangon bango guda ɗaya tare da PP / PE / PA azaman albarkatun ƙasa.Layin samarwa ya ƙunshi na'urar ciyarwa ta atomatik & bushewa, extruder, injin kafa, injin iska da tsarin sarrafa lantarki.An samar da bututun da aka yi da bango guda ɗaya a lokaci ɗaya ta hanyar ƙirar musamman, ta hanyar jigilar kaya da samfuri mai madaidaicin tsari, kayan aikin suna sa haɗin gwiwar ƙwanƙolin da aka kafa ba tare da ɓarna ba, yana tabbatar da ƙarfin bututu da santsi. da kyawun bangon ciki da na waje.Tsarin tsari yana sanyaya da ruwa, kuma tsarin yana sanyaya iska, ta yadda saurin samar da bellows ɗin da aka samar ya kasance cikin sauri da kwanciyar hankali, kuma matsakaicin saurin samarwa zai iya kaiwa mita 30 a cikin minti ɗaya.Ƙaƙwalwar bango guda ɗaya da kayan aiki ke samarwa yana da halaye na tsayin daka na zafin jiki, juriya na lalata, juriya mai ƙarfi, ƙarfin ƙarfi da sassauci mai kyau, wanda za'a iya amfani dashi a ko'ina cikin wutar lantarki, bututun kariya na mota na ciki, bututun kwandon shara, kwandishan. bututun magudanan ruwa, bututun gonaki da aka boye da sauran filayen noma.Za mu iya samar da dace guda bango bellows kayan aiki bisa ga bukatun abokan ciniki, kuma za mu iya siffanta musamman inji bisa ga siffar da girman da bellows samfurori.

Extruder and Molding machine

Extruder da Molding Machine

The extruder ne mai babban inganci guda dunƙule extruder tare da atomatik ciyar da bushewa inji.Injin gyare-gyaren yana da madaidaicin shimfidawa da aiki mai ƙarfi, tare da tsarin lubrication na atomatik, kuma saurin samarwa zai iya kaiwa mita 20-30 a cikin minti ɗaya.

Samar da kyawon tsayuwa

A gyare-gyaren gyare-gyaren an yi su ne da kayan musamman, tare da nitrated surface da biyu rami zane, yana da abũbuwan amfãni na dogon sabis rayuwa, santsi da m bayyanar da bututu bango da kuma bayyananne kuma uniform ripple.

Forming molds
Winding machine

Injin iska

Za'a iya zaɓar sarrafawa ta atomatik, tashar guda ɗaya ko tashoshi biyu na winder bisa ga buƙatun samarwa, kuma ana iya zaɓar girman iskar da yardar kaina.

Tsarin sarrafa wutar lantarki

Ana iya zaɓar sarrafa PLC ko sarrafa kayan wasan bidiyo na gargajiya bisa ga buƙatun mai amfani.

Electrical control system

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana